
Fastocin Bogi







Fasto Naomi George, ta bayyana cewa nan da bada jimawa ba Peter Obi, ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar Labour Party (LP), zai zama shugaban ƙasar nan.

Shugaban cocin Glorious Mount of Possibility Church, Fasto David Elijah, ya ja kunnen ɗan takarar shugaban ƙasa, na jam'iyyar Labour Party (LP), Peter Obi.

Gungun fusatattun matasa da ba a iya gane ko su waye ba, sun farmaki cocin RCCG a yayin da ake tsaka da gudanar da Ibada, inda suka farfasa muhimman abubuwa.

Fasto Barnabas na cocin Mercy and Grace Deliverance Ministry, ya yi sabon hasashen yadda ɗan takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar LP, Peter Obi, zai ksrɓi mulki.

Fasto William Folorunso Kumuyi, shugaban cocin Deeper Christian Life Ministry, ya bayyana abinda ubangiji ya gaya masa a kan shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu.

Shugaban cocin 'Adoration Ministry in Enugu, Nigeria' (AMEN), Rabaran Fr. Mbaka, ya bayyana cewa ya hango wani mummunan abu da ke shirin faruwa a Najeriya.

Fasto Iginla na cocin Champions Royal Assembly ya bayyana wani sabon hange da ya yo a kan Shugaba Tinubu da sauran shugabannin a ƙasar nan. Ya yi maganar bore.

An shiga jimamin mutuwar babban fasto kuma sananne a jihar Legas wanda ya daɗe yana yi wa addini bauta. Fasto Taiwo Odukoya ya yi bankwana da duniya a Amurka.

Wani fasto ya saye zukatan jama'a bayan da ya hada taron dafa abinci a sansanin 'yan gudun hijira a wani yankin jihar Benue. Jama'a sun cika da mamaki da yabo.
Fastocin Bogi
Samu kari