Labaran Soyayya
Wata dattijuwa mai shekara 60 a duniya ta shirya yin komai domin kasancewa da matashin saurayinta mai shekara 27 a duniya. Suna ta shirya gudanar da aurensu.
Wani magidanci da ya kama matarsa da wani mutum a otal ya tare ta amma ta nuna bata nadama. Hakan yasa ya juya zai tafi amma ya fashe da kukan takaicintaa.
Wani matashi ɗan Najeriya mai soyayya da ƴan mata guda biyu ya roƙi masu amfani da yanar gizo da su ba shi shawara kan wacce zai zaɓa daga cikin ƴan matan nasa.
Wani matashi ɗan Najeriya ya sanya hirar da suka yi da wata budurwa wacce ya so ya ce yana so a Twitter. A cikin hirar budurwar ta cika shi da jerin bukatu.
Wata kyakkyawar budurwa ta koka kan ƙarancin maza masu kulata da take fuskanta a ƙasar waje inda ta ke rayuwa. Ta bayyana cewa ta gaji gida Najeriya za ta dawo.
Wani magidanci ya nuna rashin jin daɗinsa bayan kwararren likitaa ya ba shi shawarar ya nesanci kwanciya da matarsa na tsawon mako ɗaya saboda takaita iyali.
Wata budurwa mai kwarin guiwa ta tunkari wani mutumi inda ta bayyana tana so ya zama sugar daddy din ta. Ta dinga rokonsa amma yace ta nema wani, yana da aure.
Wani magidanci mai shekaru 83 a duniya yayi aure a karo na 11. Yana da yara 126 kuma yace yana da kudi, lafiya da ta kwakwalwa da zai iya rike matan auren.
Wani ango da amaryarsa sun yadu a TikTok bayan bidiyo ya nuno su suna keta jeji a kafa zuwa wajen daurin aurensu. Mijin ya taya matar tasa rike rigarta ta baya.
Labaran Soyayya
Samu kari