
Shafukan ra'ayi da sada zumunta







Shugaban kamfanin Meta wanta ya hada da 'Facebook' da 'Instagram' ya ce masu shafuka na kasuwanci za su fara biyan makudan kudade har Naira dubu 27 duk wata.

Wata mata ta wallafa faifan bidiyo inda ta bayyana yadda ta samu juna biyu daga cewa mijinta ya mata tausa na kankanin lokaci, a karshe ta haifi jaririya.

Shugaban kamfanin X da aka fi sani da Twitter, Elon Musk ya ce masu amfani da manhajar za su fara biyan kudi duk wata don rage amfani da shafukan bogi.

Wata budurwa ta samu nasarar auren ɗan ajinsu wanda suka yi shekara bakwai tare suna soyayya. Ta sanya bidiyon ranar ɗaurin aurensu ita ds masoyin nata.

Wata budurwa 'yar Najeriya ta rabu da saurayinta bayan shafe shekaru biyu su na soyayya da juna saboda ya ki ya doke ta da bulala sannan ba ya daure ta.

Promise mai shekara 22 a duniya da masoyiyarsa mai shekara 42 sun ɗauki hankula sosai a soshiyal midiya. Masoyan biyu sun bayyana yadda suka haɗu.

Wani ɗan Najeriya da ya yi hijira zuwa ƙasar Canada domin samun ingantacciyar rayuwa, ya tattaro ƴan komatsansa ya dawo gida Najeriya saboda rashin aikin yi.

Wata tsohuwa 'yar shekara 95 da ba ta taba yin aure ba ta bayyana yadda mahaifinta ya hana ta yin aure saboda bambancin akida na Kiristanci a jihar Imo.

Wani magidanci ya fusata bayan ya dawo gida ya yi arba da wani garjejen ƙato kwance a gidansa. Ƙaton ya nemi ya yi masa rai ƴan uwansa na buƙatarsa.
Shafukan ra'ayi da sada zumunta
Samu kari